Mô tả
Giới thiệu
Bán buôn khăn giấy lau mặt,nhà sản xuất khăn giấy lau mặt
Chất liệu: 100% bột gỗ nguyên chất
Cấu trúc mô 4 lớp tăng cường khả năng hút nước và độ bền mà vẫn giữ được độ mềm mại.
Thích hợp để lau hàng ngày, tẩy trang và sử dụng cho da nhạy cảm.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: | Giấy gói mặt mềm |
| Vật liệu: | Bột gỗ nguyên chất |
| Kích thước tờ: | 175*175mm |
| Lớp: | 4 lớp |
| Kéo: | 400 tờ (100 tờ kéo) |
| Hương thơm: | N/A |
| MOQ: | 1 thùng chứa X 40 ft |
| Trọng lượng/gói: | 143g |
| Kích thước gói: | 17,5x9x7cm |
| Bưu kiện: | 8 gói/túi cầm tay, 5 túi cầm tay/thùng carton |
Chi tiết sản phẩm

Khăn giấy lau mặt
Gói mềm với thiết kế dễ xé
có hoa văn
không có mùi thơm
Đặc trưng

Ưu điểm của chúng tôi
1.OEM, ODM có sẵn.
2. Phản hồi kịp thời.
3.Dịch vụ hậu mãi tuyệt vời.
4. Sản phẩm của chúng tôi là nhu cầu thiết yếu của cuộc sống, không phải mùa thấp điểm, giá thành thấp và giá cả hợp lý.
Triết lý kinh doanh 5 "Chất lượng là trên hết".
Xưởng lớp 6.300.000.
7. Mẫu miễn phí có sẵn, khách hàng chỉ cần trả cước vận chuyển.
Nhà máy của chúng tôi
Nhà máy có một số dây chuyền sản xuất, kho thành phẩm, kho nguyên liệu và phòng thí nghiệm R&D.

Giấy chứng nhận của chúng tôi
Chứng nhận: ISO 9001, CE, FDA, ISO14001, OHSAS18001, v.v.

Câu hỏi thường gặp
Q1. MOQ của bạn là gì?
A1:Tã em bé: Thùng 1*40'HQ trộn 4 kích cỡ hoặc thùng 1*20FT trộn 2 kích cỡ
Tã người lớn: Thùng chứa 1*40'HQ có 2 kích thước hỗn hợp hoặc thùng chứa 1*20FT với 1 kích thước.
KHĂN VỆ SINH: 1 * 40HQ với 2 kích cỡ được trộn lẫn hoặc thùng chứa 1 * 20FT với một kích thước được trộn lẫn.
Câu 2. Năng lực sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A2: Tã em bé:58*40HQ/tháng Tã quần em bé:70*40HQ/tháng
DAIPER NGƯỜI LỚN: 60*40HQ/tháng TẨY QUẦN NGƯỜI LỚN: 29*40HQ/tháng
Câu 3. Ngày giao hàng là ngày nào?
A3:Khoảng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Q4.Điều khoản thanh toán là gì?
A4:Đặt cọc 30% bằng T/T, số dư so với bản sao BL.
KHĂN VỆ SINH: 1 * 40HQ với 2 kích cỡ được trộn lẫn hoặc thùng chứa 1 * 20FT với một kích thước được trộn lẫn.
Câu 2. Năng lực sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A2: Tã em bé:58*40HQ/tháng Tã quần em bé:70*40HQ/tháng
DAIPER NGƯỜI LỚN: 60*40HQ/tháng TẨY QUẦN NGƯỜI LỚN: 29*40HQ/tháng
Câu 3. Ngày giao hàng là ngày nào?
A3:Khoảng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Q4.Điều khoản thanh toán là gì?
A4:Đặt cọc 30% bằng T/T, số dư so với bản sao BL.
Chú phổ biến: khăn giấy lau mặt cỡ lớn, nhà cung cấp khăn giấy lau mặt cỡ lớn ở Trung Quốc, nhà máy


