Mô tả
Giới thiệu
Của chúng tôiKhăn giấy lau mặtđược làm từ 100% bột gỗ nguyên chất.
Thân thiện với làn da với kết cấu mềm mại, độ bền đáng tin cậy và khả năng thấm hút cao.
Được thiết kế cho các siêu thị, nhà cung cấp dịch vụ khách sạn, thương hiệu khăn giấy và nhà phân phối bán buôn.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm: | Khăn giấy mềm gói mặt |
| Vật liệu: | Bột gỗ nguyên chất |
| Kích thước tờ: | 180*128mm |
| Lớp: | 4 lớp |
| Kéo: | 360 tờ (90 tờ kéo) |
| Hương thơm: | N/A |
| MOQ: | 1 thùng chứa X 40 ft |
| Trọng lượng/gói: | 100g |
| Kích thước gói: | 13x9x5.5cm |
| Bưu kiện: | 8 gói/túi cầm tay, 5 túi cầm tay/thùng carton |
Chi tiết sản phẩm


Đặc trưng

Ưu điểm của chúng tôi
1.OEM, ODM có sẵn.
2. Phản hồi kịp thời.
3.Dịch vụ hậu mãi tuyệt vời.
4. Sản phẩm của chúng tôi là nhu cầu thiết yếu của cuộc sống, không phải mùa thấp điểm, giá thành thấp và giá cả hợp lý.
Triết lý kinh doanh 5 "Chất lượng là trên hết".
Xưởng lớp 6.300.000.
7. Mẫu miễn phí có sẵn, khách hàng chỉ cần trả cước vận chuyển.
Nhà máy của chúng tôi
Nhà máy có một số dây chuyền sản xuất, kho thành phẩm, kho nguyên liệu và phòng thí nghiệm R&D.

Giấy chứng nhận của chúng tôi
Chứng nhận: ISO 9001, CE, FDA, ISO14001, OHSAS18001, v.v.

Câu hỏi thường gặp
Q1. MOQ của bạn là gì?
A1:Tã em bé: Thùng 1*40'HQ trộn 4 kích cỡ hoặc thùng 1*20FT trộn 2 kích cỡ
Tã người lớn: Thùng chứa 1*40'HQ có 2 kích thước hỗn hợp hoặc thùng chứa 1*20FT với 1 kích thước.
KHĂN VỆ SINH: 1 * 40HQ với 2 kích cỡ được trộn lẫn hoặc thùng chứa 1 * 20FT với một kích thước được trộn lẫn.
Câu 2. Năng lực sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A2: Tã em bé:58*40HQ/tháng Tã quần em bé:70*40HQ/tháng
DAIPER NGƯỜI LỚN: 60*40HQ/tháng TẨY QUẦN NGƯỜI LỚN: 29*40HQ/tháng
Câu 3. Ngày giao hàng là ngày nào?
A3:Khoảng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Q4.Điều khoản thanh toán là gì?
A4:Đặt cọc 30% bằng T/T, số dư so với bản sao BL.
KHĂN VỆ SINH: 1 * 40HQ với 2 kích cỡ được trộn lẫn hoặc thùng chứa 1 * 20FT với một kích thước được trộn lẫn.
Câu 2. Năng lực sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A2: Tã em bé:58*40HQ/tháng Tã quần em bé:70*40HQ/tháng
DAIPER NGƯỜI LỚN: 60*40HQ/tháng TẨY QUẦN NGƯỜI LỚN: 29*40HQ/tháng
Câu 3. Ngày giao hàng là ngày nào?
A3:Khoảng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Q4.Điều khoản thanh toán là gì?
A4:Đặt cọc 30% bằng T/T, số dư so với bản sao BL.
Chú phổ biến: khăn giấy lau mặt, nhà cung cấp khăn giấy lau mặt Trung Quốc, nhà máy


