Mô tả
Giới thiệu
Gói khăn giấy mặt
Gói khăn giấy lau mặt chiết xuất từ đáy tường-
Mềm mại, bền bỉ, thấm hút
Không có bụi
Thông số kỹ thuật
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Gói khăn giấy mặt |
| Vật liệu | Bột gỗ nguyên chất |
| Loại sản phẩm | Khăn giấy mềm |
| lớp | 4 lớp |
| Số lượng tờ | 1000 tờ (250 tờ) |
| Trọng lượng sản phẩm | 248 g |
| Kích thước tờ | 115 × 170 mm |
| Kích thước gói hàng | 22,5 × 12 × 9 cm |
| Loại kết cấu | có hoa văn |
| Màu sắc | Trắng |
| nước hoa | Không bắt buộc |
| Độ bền kéo | Độ bền ướt và khô cao |
| Loại bao bì | Gói mềm |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| Ứng dụng | Hộ gia đình, Thương mại, Khách sạn |
Chi tiết sản phẩm

Chất liệu: 100% bột gỗ nguyên chất
Lớp: 4 lớp
Kéo: 1000 tờ (250 lần kéo)
Trọng lượng/gói: 248g
Kích thước tấm: 115 * 170mm
Kích thước gói:22,5 × 12 × 9 cm
Đặc trưng



Ưu điểm của chúng tôi
1.OEM, ODM có sẵn.
2. Phản hồi kịp thời.
3.Dịch vụ hậu mãi tuyệt vời.
4. Sản phẩm của chúng tôi là nhu cầu thiết yếu của cuộc sống, không phải mùa thấp điểm, giá thành thấp và giá cả hợp lý.
Triết lý kinh doanh 5 "Chất lượng là trên hết".
Xưởng lớp 6.300.000.
7. Mẫu miễn phí có sẵn, khách hàng chỉ cần trả cước vận chuyển.
Nhà máy của chúng tôi
Nhà máy có một số dây chuyền sản xuất, kho thành phẩm, kho nguyên liệu và phòng thí nghiệm R&D.

Giấy chứng nhận của chúng tôi
Chứng nhận: ISO 9001, CE, FDA, ISO14001, OHSAS18001, v.v.

Câu hỏi thường gặp
Q1. MOQ của bạn là gì?
A1:Tã em bé: Thùng chứa 1*40'HQ có 4 kích cỡ hỗn hợp hoặc thùng chứa 1*20FT có 2 kích cỡ hỗn hợp
Tã người lớn: Thùng chứa 1 * 40'HQ có 2 kích cỡ hỗn hợp hoặc thùng chứa 1 * 20FT với 1 kích thước.
KHĂN VỆ SINH: 1 * 40HQ với 2 kích cỡ được trộn lẫn hoặc thùng chứa 1 * 20FT với một kích thước được trộn lẫn.
Câu 2. Năng lực sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A2: Tã em bé:58*40HQ/tháng Tã quần em bé:70*40HQ/tháng
DAIPER NGƯỜI LỚN: 60*40HQ/tháng TẨY QUẦN NGƯỜI LỚN: 29*40HQ/tháng
Câu 3. Ngày giao hàng là ngày nào?
A3:Khoảng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Q4.Điều khoản thanh toán là gì?
A4:Đặt cọc 30% bằng T/T, số dư so với bản sao BL.
KHĂN VỆ SINH: 1 * 40HQ với 2 kích cỡ được trộn lẫn hoặc thùng chứa 1 * 20FT với một kích thước được trộn lẫn.
Câu 2. Năng lực sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A2: Tã em bé:58*40HQ/tháng Tã quần em bé:70*40HQ/tháng
DAIPER NGƯỜI LỚN: 60*40HQ/tháng TẨY QUẦN NGƯỜI LỚN: 29*40HQ/tháng
Câu 3. Ngày giao hàng là ngày nào?
A3:Khoảng 15-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn.
Q4.Điều khoản thanh toán là gì?
A4:Đặt cọc 30% bằng T/T, số dư so với bản sao BL.
Chú phổ biến: gói khăn giấy lau mặt, nhà cung cấp gói khăn giấy lau mặt Trung Quốc, nhà máy


